Loading...

Ngày bạn bè: Dùng thời gian để kết nối với bạn bè

"Thông qua tình bạn, MXH của chúng tôi phát triển bền chặt hơn, những điều mạnh mẽ có thể xảy ra, và cuộc sống và cộng đồng có thể được thay đổi. Hôm nay, kết nối quan trọng hơn bao giờ hết" đó là những gì Oren Hod - Giám đốc sản phẩm của Facebook vừa chia sẻ trên Newsroom FB

Thứ bảy này, ngày 4 tháng 2, là sinh nhật thứ 13 của Facebook, một ngày chúng tôi gọi là ngày bạn bè. Chúng tôi sẽ chia sẻ một số câu chuyện của các kết nối mạnh mẽ thực hiện trong cộng đồng của chúng tôi, cũng như tung ra sản phẩm để kỷ niệm tình bạn và khuyến khích mọi người dành thời gian để kết nối với bạn bè của họ.

Logo Ngày bạn bè: Dùng thời gian để kết nối với bạn bèNgày -tê - Ngày bạn bè: Dùng thời gian để kết nối với bạn bè EhR1dDENgày bạn bè: Dùng thời gian để kết nối với bạn bè

Câu chuyện đầy cảm hứng của tình bạn bè

Tuần này, chúng tôi đã tổ chức một sự kiện ở đây tại Menlo Park. Các thành viên của cộng đồng chúng tôi những người đã sử dụng nhóm để kết nối với bạn bè trên toàn thế giới đã cùng chúng tôi để chia sẻ câu chuyện của họ. Chúng tôi đã nói chuyện với họ về những tác động mạnh mẽ của tình bạn và làm thế nào công nghệ làm cho nó dễ dàng hơn hơn bao giờ hết để xây dựng cộng đồng toàn cầu thực sự.

Video ngày tình bạn bè

Tuần này bạn có thể thấy được cá nhân hoá Hữu Ngày video của bạn ở phía trên cùng của News Feed của bạn trong lễ kỷ niệm của bạn bè ngày. Video này là một biên soạn của bạn bè Facebook của bạn và những kỷ niệm bạn đã chia sẻ với nhau. Bạn có thể châm ngòi cho một cuộc trò chuyện với bạn bè của bạn bằng cách chia sẻ video bạn bè ngày của bạn, cũng như hình ảnh và những câu chuyện về tình bạn sử dụng friendsday khác.

Kết nối bạn bè bằng những hình động xinh xắn

Đối với một cách vui vẻ và dễ dàng để bắt đầu cuộc trò chuyện với bạn bè, Messenger sẽ làm nổi bật GIF tình bạn theo chủ đề.

Kết nối bạn bè bằng những hình động xinh xắn

Ngày bạn bè này, kỷ niệm tình bạn bằng cách lấy thời gian để kết nối với bạn bè và chia sẻ những khoảnh khắc sử dụng friendsday.

Tag: #facebook #Friends-Day
Có thể bạn sẽ thích
Loading...
Please Enable Javascript!Enable JavaScript